Danh sách các tác giả đạt giải Cuộc thi
PNTĐ-Danh sách các tác giả đạt giải Cuộc thi “Viết về cuốn sách yêu thích của em” năm 2017
Giải Nhất
Đặng Ý Nhi - Lớp 8D – THCS Thị trấn Sóc Sơn, Hà Nội viết về tác phẩm “Tôi kể em nghe chuyện Trường Sa” của nhà văn Nguyễn Xuân Thủy.
Giải Nhì
1. Phạm Quỳnh Trang - Lớp 9A1 – THCS Archimedes Academy, Hà Nội viết về tác phẩm “Con không ngốc, con chỉ thông minh theo một cách khác” của tác giả Lư Tô Vĩ
2. Đào Cẩm Ly - Lớp 11 Văn - THPT Chu Văn An, Hà Nội viết về tác phẩm “Chiến tranh không có gương mặt phụ nữ” của tác giả Svetlana Alexievich
Giải Ba
Giải Ba
1. Phạm Minh Tâm - Lớp 9H – THCS Lê Ngọc Hân, Hà Nội viết về tác phẩm “Một lít nước mắt” của tác giả Kito Aya
2. Đào Mai Khuê - Lớp 7B0 – Hệ thống giáo dục Ngôi Sao Hà Nội viết về tác phẩm “Đất rừng phương Nam” của nhà văn Đoàn Giỏi
3. Nguyễn Công Thùy Linh - Lớp 11D1 – THPT Yên Hòa, Hà Nội viết về tác phẩm “Hãy tôn trọng, đây là cơ thể tôi” do Tổ chức Cứu trợ Trẻ em Thụy Điển phát hành
Giải Khuyến khích
1. Đặng Quỳnh Anh, Lớp 9A7, THCS Ba Đình, Hà Nội
2. Tạ Thành An, Lớp 5A4, Tiểu học Lý Thường Kiệt, Đống Đa, Hà Nội
3. Hoàng Dạ Ngọc, Lớp 4A5, Tiểu học Phủ Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
4. Nguyễn Minh Ngọc, Lớp 8C, THCS Tân Định, Hoàng Mai, Hà Nội
5. Vũ Uyên Nhi, Lớp 8A, THCS Phan Chu Trinh, Hà Nội
6. Kiều Doãn Ngọc Mai, CLB Ngôn ngữ và EQ
7. Vũ Đức, Lớp 8A5, THCS Yên Hòa, Hà Nội
2. Tạ Thành An, Lớp 5A4, Tiểu học Lý Thường Kiệt, Đống Đa, Hà Nội
3. Hoàng Dạ Ngọc, Lớp 4A5, Tiểu học Phủ Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội
4. Nguyễn Minh Ngọc, Lớp 8C, THCS Tân Định, Hoàng Mai, Hà Nội
5. Vũ Uyên Nhi, Lớp 8A, THCS Phan Chu Trinh, Hà Nội
6. Kiều Doãn Ngọc Mai, CLB Ngôn ngữ và EQ
7. Vũ Đức, Lớp 8A5, THCS Yên Hòa, Hà Nội
Giải Chuyên đề
1. Nguyễn Ngọc Quỳnh Anh, Lớp 8A4, THCS Lương Thế Vinh, Cầu Giấy, Hà Nội
2. Hồ Hà My, Lớp 12B, THPT Chuyên ngữ Hà Nội
3. Dương Thu Trang, Lớp 8A, THCS Phật Tích, Tiên Du, Bắc Ninh
4. Biện Thế Sơn, Lớp 8E, THCS Lê Ngọc Hân, Hà Nội
5. Nguyễn An Khánh, Lớp 9A1, Tiểu học - THCS Pascal, Hà Nội
6. Phan Mai Châu, Lớp 8A5, THCS Trung Hòa, Hà Nội
7. Lê Phương Hoa, Lớp 9A, THCS Thị trấn Quán Lào, Thanh Hóa
8. Lê Tuệ Giang, Lớp 5A, Tiểu học Ấm Hạ, Phú Thọ
9. Trịnh Hồng Ngọc, Lớp 9A1, THCS Giảng Võ, Hà Nội
10. Trần Thị Phương Dung, Lớp 11, THPT Yên Dũng 1, Bắc Giang
2. Hồ Hà My, Lớp 12B, THPT Chuyên ngữ Hà Nội
3. Dương Thu Trang, Lớp 8A, THCS Phật Tích, Tiên Du, Bắc Ninh
4. Biện Thế Sơn, Lớp 8E, THCS Lê Ngọc Hân, Hà Nội
5. Nguyễn An Khánh, Lớp 9A1, Tiểu học - THCS Pascal, Hà Nội
6. Phan Mai Châu, Lớp 8A5, THCS Trung Hòa, Hà Nội
7. Lê Phương Hoa, Lớp 9A, THCS Thị trấn Quán Lào, Thanh Hóa
8. Lê Tuệ Giang, Lớp 5A, Tiểu học Ấm Hạ, Phú Thọ
9. Trịnh Hồng Ngọc, Lớp 9A1, THCS Giảng Võ, Hà Nội
10. Trần Thị Phương Dung, Lớp 11, THPT Yên Dũng 1, Bắc Giang
Giải Tập thể
1. Trường THCS Lê Ngọc Hân, Hà Nội
2. Trường THCS Trung Hòa, Hà Nội
3. Trường THCS Archimedes Academy, Hà Nội
4. Trường Tiểu học - THCS Pascal, Hà Nội
2. Trường THCS Trung Hòa, Hà Nội
3. Trường THCS Archimedes Academy, Hà Nội
4. Trường Tiểu học - THCS Pascal, Hà Nội