LỜI TÒA SOẠN
(PNTĐ) - Năm Quý Mão đang dần đi qua! Một mùa xuân mới – Xuân Giáp Thìn 2024 đang tới gần, hứa hẹn những thành công và vận hội mới của Thủ đô Hà Nội và đất nước. Khép lại năm Quý Mão, Báo Phụ nữ Thủ đô – Cơ quan ngôn luận của Hội Liên hiệp Phụ nữ Thành phố Hà Nội, diễn đàn của các tầng lớp phụ nữ Thủ đô và cả nước đã xuất bản 52 số tuần báo Phụ nữ Thủ đô và 52 số Phụ san Đời sống Gia đình.
Báo Phụ nữ Thủ đô đã xuất bản số cuối cùng của năm Quý Mão là số 5 ra ngày 31/01/2024. Tòa soạn gộp 2 số (6 + 7) thành số báo Phụ nữ Thủ đô Xuân Giáp Thìn xuất bản ngày 16/1/2024. Phụ san Đời sống Gia đình gộp 3 số (5 + 6 + 7) ra mắt độc giả vào ngày 1/2/2024.
Báo sẽ nghỉ Tết từ ngày 8/2 (tức 28 tháng Chạp ÂL) đến hết ngày 14/2 (tức 5 Tết Giáp Thìn).
Báo Phụ nữ Thủ đô đầu năm mới (số 8) sẽ xuất bản trở lại vào ngày 21/2/2024 và Phụ san Đời sống Gia đình (số 8) xuất bản trở lại ngày 22/2/2024.
Trong thời gian nghỉ Tết, báo điện tử Phụ nữ Thủ đô (baophunuthudo.vn) và hai chuyên trang điện tử Phụ nữ số (phunuso.baophunuthudo.vn) và Đời sống Gia đình (doisonggiadinh.baophunuthudo.vn) vẫn cập nhật tin, bài bình thường.
Kính chúc Quý độc giả và chị em phụ nữ năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, an khang, thịnh vượng!
BAN BIÊN TẬP BÁO PHỤ NỮ THỦ ĐÔ